Skip to main content

MACHACHE KUELEKEA MCHEZO WA REAL SOCIEDED DHIDI YA BARCELONA

Hamza matwany
Kuelekea mchezo wa real socieded dhidi ya barcelona leo katika uwanja wa nyumbani wa real socieded Anoeta stadium, hizi ni takwimu chache kabla ya mchezo huo

Barcelona wanaongoza ligi kwa point 48 huku real socieded wakiwa nafasi ya 13 kwa point 23 katika michezo 18.

Kwenye mechi 7 za mwisho za la liga katika uwanja wa anoeta barcelona hawajawahi kushinda mchezo hata mmoja kati ya hiyo wamefungwa michezo 5 na kutoa sare mara mbili.

Mara ya mwisho barcelona kumfunga real socieded katika uwanja wake wa nyumbani ilikuwa mwaka 2007 katika ushindi wa goli 2_0

Mpaka sasa kwenye mechi 6 za mwisho za ligi real socieded ajashinda mchezo wowote amefungwa michezo 3 na kutoa sare michezo 3 msimu huu

Barcelona hajaruhusu goli lolote katika mechi zake 4 za mwisho za laliga msimu huu mara ya mwisho kufanya hivyo ilikuwa may 2016.

Real socieded  wamefunga magoli 6 katika dakika 15 za mwanzo kwenye la liga msimu huu.

Messi ndo kinara wa magoli kwenye mechi hii akiwa amefunga magoli 14 kati ya michezo 19 aliyocheza dhidi ya real socieded katika mashindano yote. Na kati ya hayo yote magoli 4 tu ndio kafunga kwenye uwanja wa anoeta.

Jordi alba na sergio roberto ndio wachezaji wanaoongoza kumpa assist mchezaji mmoja kila mmoja akifanya hivyo mara 5
Jordi alba vs messi
Sergio roberto vs suarez.

Ernesto valvede kocha wa barcelona ameshinda mara 5 katoa sare mara 6 kafungwa mara 4 katika awamu zote 15 ambazo amecheza dhidi ya real socieded.

LEO NINI KITATOKEA?

Comments

Popular posts from this blog

NINI KIMEMPONZA YANGA MBELE YA MBAO?

Na  Hamza matwany Katika mchezo ambao umepigwa katika uwanja wa ccm kirumba mnamo tarehe 31/12/2017 umezikutanisha timu ambazo zinazidi kuwa na upinzani mkubwa kadri miaka inavyozidi kwenda ni mbao fc vs yanga sc. Katika michezo mitatu mfululizo yanga anapoteza mechi katika uwanja wa ccm kirumba. Hivyo mbao kujivunia historia pekee dhidi ya yanga katika uwanja wake wa nyumbani. Ni nini kimeiponza yanga katika mchezo huo? Moja wa sababu ni kuwakosa wachezaji wake muhimu akiwemo obrey chirwa, ibrahimu migomba ajibu, thaban kamusoko na wengine wengi ambao wamekuwa msaada kwa klabu ya yanga ndani ya mwaka huu. Pia yanga imecheza na timu yenye upinzani mkubwa kwao bila ya kuwa na kocha wao mkuu ambae amepata matatizo ya kifamilia, kwa hiyo timu iliongozwa na kocha msaidizi pengine mbinu za kiufundi zilimshinda katika mchezo huo wa jana. Team chemistry pia ilikosekana kwa wachezaji ambao walicheza katika kikosi hicho kwa mfano abdallah shaibu alipata nafasi ya kuanza katika kikosi...

DUNIA YA SOCCER IMEJIFUNZA KITU.

Hamza matwany Usiku wa tarehe 10 &11-2018 ulikuwa moja ya siku ambazo timu kutoka SERIE A zimeonyesha kwamba mpira ni dakika 90 kwa mechi moja lakini ni 180 kwenye hatua ya mtoano hasa kwenye Champions league . Roma na juventus zilionekana timu ambazo mechi zao za marudiano zitakuwa rahisi kutokana na matokeo ambayo waliyapata mechi zao za kwanza Juve alipoteza mechi yake ya kwanza akiwa nyumbani kwa jumla ya goli 3-0 dhidi ya miamba ya jiji la madrid na Roma alifungwa 4-1 pale Nou camp. Mechi za marudio barcelona alimfuata Roma pale stadio olimpio na Roma alifanikiwa kupata ushindi wa goli 3-0 hivyo kufanya agg 4-4 na goli la ugenini lilimpa nafasi ya kusonga mbele. madrid alimkaribisha Juventus pale Stadio de bernabeu huku madrid wakimkosa naodha wake sergio ramos na Juventus wakimkosa paul dybala wote hao wakiwekwa nje kwa kadi. lakini juve aliusimamisha usiku kama Roma alivyofanya kwa kumfunga madrid goli 3-1 hivyo kufanya agg 4-3 , kitu ambacho hakikutazamwa na wengi kweny...

KOCHA WA STARS ATANGAZA KIKOSI CHA COSAFA

Kocha Mkuu wa timu ya Tanzania ‘Taifa Stars’, Salum Shabani Mayanga,  Jumatano Juni 14, 2017 ametangaza majina ya wachezaji 22 watakaounda kikosi kinachokwenda kushindana kuwania Kombe la Castle Cosafa nchini Afrika Kusini. Taifa Stars inayodhaminiwa na Bia ya Serengeti, inatarajiwa kuanza kambi rasmi kesho Jumapili Juni 18, mwaka huu. Kambi hiyo itakuwa kwenye Hoteli ya Urban Rose, iliyoko Mtaa wa Jamhuri katikati ya jiji la Dar es Salaam. Taifa Stars inajiandaa na michuano ya Cosafa inayotarajiwa kuanza Juni 25, mwaka huu. Michuano hiyo, inaandaliwa na Baraza la Mpira wa Miguu la nchi za Kusini mwa Afrika ambako Tanzania – mwanachama wa Cecafa, imepata mwaliko kushiriki. Tanzania imepangwa kundi A ambako wapinzani wake ni Mauritius, Malawi na Angola wakati Kundi B ni Msumbiji, Shelisheli, Madagascar na Zimbabwe. Timu za Botswana, Zambia na Afrika Kusini kadhalika Namibia, Lesotho na Swaziland zitakuwa na mechi maalumu (play off) ili kuingia robo fainali. Kwa mujibu wa Mayanga...